Fa'idodin Akwatunan Pallet na Roba Masu Naɗewa

202204081715143846  Na farko, an ƙarfafa ƙasan wannan nau'in akwatin filastik musamman don tabbatar da ƙanƙanta da ƙarfi. A lokaci guda, yana kuma ɗaukar ƙirar hana zamewa da hana faɗuwa, wanda ke sauƙaƙa tara shi. Na biyu, an tsara akwatin gaba ɗaya da sandar fil, wanda ke da ƙarfin ɗaukar kaya mai ƙarfi. Ƙarfin ɗaukar kaya ya fi sau 3 na samfuran iri ɗaya, kuma ana iya tara shi da yadudduka 5 ba tare da nakasa ba. Na uku, ƙirar ɓangaren firam na wannan nau'in akwatin filastik yana da santsi, wanda ke da amfani ga buga kalmomi daban-daban don sauƙin rarrabewa, kuma yana da tasirin talla. Na huɗu, akwai matsayi na musamman na ra'ayi a gefen akwatin naɗewa, don a iya tsara LOGO na abokin ciniki, kuma za a iya haɗa samfurin iri ɗaya ba tare da damuwa da gano masana'anta ba. Na biyar, manufar ƙira na wannan nau'in akwatin filastik mai naɗewa shine galibi don ɗaukar ƙirar filastik gaba ɗaya, don haka za a iya goge shi gaba ɗaya lokacin sake amfani da shi, ba tare da sassan ƙarfe ba, kuma ya fi dacewa da muhalli. Akwatunan kwali masu naɗewa ba wai kawai suna da dacewa don ajiya ba, har ma suna da tsari mai kyau. Bayan sake amfani da su, ana iya amfani da su azaman kayan da aka sake amfani da su kuma ana ci gaba da samarwa. Wannan ba wai kawai yana rage farashin sufuri ba ne, har ma yana taka rawa mai kyau wajen haɓaka kare muhallin muhalli.

Lokacin Saƙo: Yuni-06-2023