Da farko, abin da kayan yake pp m farantin
Wani nau'in faranti ne da aka yi da polypropylene a matsayin kayan masarufi, ɓangaren giciye na wannan nau'in faranti yana da lattice, launinsa mai wadata ne kuma daban-daban, amma kuma yana da kariyar muhalli kuma mai ɗorewa, mai hana danshi da hana ruwa, mai hana tsufa, tsawon rai na sabis, ƙarancin farashi, mai kyau mai ƙarfi, nauyi mai sauƙi, mai hana tsatsa, aminci da rashin guba da sauran fa'idodi, ana amfani da shi sosai a cikin marufi, injina, kayan ado na gida, kayan daki, kayan lantarki da sauran fannoni.
Na biyu, yadda ake zaɓar farantin da babu komai a ciki
1, lokacin da muka zaɓi farantin da ba shi da rami, dole ne mu fara duba yanayin samfurin. Misali, muna buƙatar duba ko saman samfurin yana da santsi da lebur. Ku lura da launin farantin kuma ku duba ko farantin yana da wasu lahani kamar tabo da tabo. A cikin siyan, za mu iya matse farantin da ba shi da rami a hankali, idan farantin zai bayyana matsala mai lanƙwasa, yana nuna cewa ingancinsa ba shi da kyau. An yi farantin mai kyau da sabbin kayan aiki, launinsa iri ɗaya ne, saman santsi, ƙarfinsa mai kyau, ba zai zama ɗan ƙaramin tsagewa ba.
2, lokacin siyan takardar da ba ta da rami, muna buƙatar duba takamaiman takardar. Misali, za mu iya amfani da kayan aiki don auna farantin da ba ta da rami a kowace murabba'in nauyi, nauyin farantin gabaɗaya, ƙarfin ɗaukarsa ya fi kyau. Girman takardar ya bambanta, za mu iya zaɓar takardar da ta dace gwargwadon buƙatunsu. Yawanci girman farantin da ba ta da rami, farashinsa ya fi tsada.
3, lokacin da muke siyan faranti, ya kamata mu zaɓi faranti masu halaye daban-daban dangane da amfani da faranti masu ramuka, kamar ana amfani da faranti a lokutan danshi, kuma ya kamata mu zaɓi samfuran da ke da danshi mai kyau da juriya ga ruwa. Ana amfani da faranti mai ramuka a wurare masu ƙonewa, sannan ya kamata mu zaɓi faranti mai ramuka masu hana wuta da sauransu. A lokacin siyan, muna buƙatar duba ko samfurin yana da takardar sheda da sauransu.
Lokacin Saƙo: Satumba-15-2023