Akwatin 'ya'yan itatuwa na kayan lambu

Takaitaccen Bayani:

Ana sanya kwandunan tattara kayan lambu a manyan kantuna, manyan kantuna, rumbunan ajiya, da kuma kayan aiki. Akwai hanyoyi guda biyu na tattara kayan lambu. Hanya ce ta tattara kayan lambu yayin sanya abubuwa, da kuma hanyar tattara kayan abinci yayin jigilar firam. Ana amfani da ita wajen tattara kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kayan ciye-ciye da sauran abubuwan da ake buƙatar sanyawa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi

  cikakken bayani (1) Samarwa Akwatin 'Ya'yan Itacen Kayan Lambu-01
Girma 600*400*105mm
Ƙarar girma 25L
Kayan Aiki PP
Kunshin Kwalaye 18/kwali
Nauyi 12KG
LAUNI Baƙi (Ana iya keɓance shi.)
 cikakken bayani (2) Samarwa Akwatin 'Ya'yan Itacen Kayan Lambu-02
Girma 600*400*195mm
Ƙarar girma 45L
Kayan Aiki PP
Kunshin Guda 16/KATIN
Nauyi 1.6KG
LAUNI Baƙi (Ana iya keɓance shi.)
cikakken bayani (4) Samarwa Akwatin 'Ya'yan Itacen Kayan Lambu-03
Girma 600*400*245mm
Ƙarar girma 55L
Kayan Aiki PP
Kunshin Guda 14/KATIN
Nauyi 1.85KG
Colot Baƙi (Ana iya keɓance shi.)
 cikakken bayani (3) Samarwa Akwatin 'Ya'yan Itacen Kayan Lambu-04
Girma 600*400*300mm
Ƙarar girma 70L
Kayan Aiki PP
Kunshin Guda 10/KATIN
Nauyi 2.2KG
Launi Baƙi (Ana iya keɓance shi.)

Bidiyon Samfuri

Amfanin kwandunan tattara kayan lambu

1. Ajiye kuɗin jigilar kaya: Zai iya adana kashi 70% na kuɗin jigilar kaya da kuma adana tsadar jigilar kaya.
2 rage kudin ajiya: Zai iya adana kashi 70% na kudin ajiya.
3. Sabon tsari ne, yana da nau'ikan ayyuka daban-daban.
4. Muna amfani da sabbin kayan aikin pp don samarwa maimakon waɗanda aka sake yin amfani da su don tabbatar da inganci.
5. Mun kuma wuce tsarin gwajin SGS don tabbatar da ingancin kayan da aka yi da kayan da aka yi da kuma kayayyakin da aka yi amfani da su.
6. Muna amfani da allurar gaba ɗaya sau ɗaya, don haka za mu iya yin sabbin kwanduna don yankewa mai santsi da siffofi masu kyau, babu tauri.
7. Akwati ɗaya zai iya ɗaukar nauyi fiye da sauran, muna amfani da sabon ƙira kuma muna ƙara ƙarin layuka a ƙasan.
8. Kuma za mu iya keɓance wa abokan ciniki su buga tambarin nasu kuma akwai isasshen ajiya don bayarwa akan lokaci.

Aikace-aikace

Ana iya amfani da akwatunan kayan lambu don kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kayan wasa, abin sha, alewa da duk wani kaya da kuke so a manyan kantuna, manyan kantuna, shagunan kayan abinci da sauran su.

1
B833F2CE49BE05037700C9C67EAD8CC4
IMG_0017(20210521-155435)
IMG_0018(20210521-160053)

Game da kamfanin

Muna da injinan allura da yawa da kuma injinan zamani na hamsin don biyan buƙatunku daban-daban. Za mu iya samar da kwanduna sama da dubu goma. Kuma muna da ayyukan siyayya na shekaru goma sha biyu, gami da foda na wutar lantarki mai ƙarfi, shiryayyen kaya da kwandunan kayan lambu da sauransu. Kuma don ingancinsu, muna amfani da sabbin kayan PE masu kyau daga Kamfanin Man Fetur na China-Korea. Kuma game da wurin, muna cikin Kogin Yangtze Delta, kusa da Shanghai, kuma akwai hanyoyin teku da yawa a nan. Yana da sauƙi kuma mai sauri don jigilar kaya.

Masana'anta

masana'anta-(6)
masana'anta-(8)
masana'anta-(9)
masana'anta-(10)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Nau'ikan samfura